Jump to content

สนาม ชมรม Maechan Flying Club จ.เชียงราย

• Please log in to reply
1747 ท่าน ตอบกระทู้นี้

#41 Guest_The_Navigator_*

Guest_The_Navigator_*
  • Guests

โพส 22 เมษายน 2009 - 19:34

:Dพี่ไป แล้วน้องไปด้วย ช่ายมั้ยพี่ๆ:D

#42 Guest_Tanoi_*

Guest_Tanoi_*
  • Guests

โพส 23 เมษายน 2009 - 07:55

พี่ยุทธครับ ขอเรียนเชิญ อาจารย์ศักดิ์ อาจารย์ หนุ่ย ด้วยนะคร๊าป ขอชวนมาให้ได้นะครับ มาแบบค้างคืนก็ได้เพราะเราจะเปิดห้องให้พักฟรีครับผม จะได้ขอศึกษาวิชาจากอาจารย์ทั้งสองท่านครับ ขอบคุณครับผม

#43 Guest_jeans_cri_*

Guest_jeans_cri_*
  • Guests

โพส 23 เมษายน 2009 - 09:39

พี่ยุทธครับ ขอเรียนเชิญ อาจารย์ศักดิ์ อาจารย์ หนุ่ย ด้วยนะคร๊าป ขอชวนมาให้ได้นะครับ มาแบบค้างคืนก็ได้เพราะเราจะเปิดห้องให้พักฟรีครับผม จะได้ขอศึกษาวิชาจากอาจารย์ทั้งสองท่านครับ ขอบคุณครับผม

xปรึกษาเรื่องฮอหรืออย่างอื่นอะ อิอิอิ:D:D

#44 Guest_The_Navigator_*

• Guests

โพส 23 เมษายน 2009 - 10:47

แม่จันส่ง นายเก่ง เข้าประกวดครับนักรบฝีมือดี

#45 Guest_YOUD_*

Guest_YOUD_*
  • Guests

โพส 23 เมษายน 2009 - 21:51

รับทราบครับมีนักบินที่จะส่งเข้าประกวดแล้วครับ เดี๋ยวขอถามพี่ศักดิ์พี่หนุ่ยก่อนนะครับ:);)

#46 Guest_Tanoi_*

Guest_Tanoi_*
  • Guests

โพส 24 เมษายน 2009 - 15:20

ขอเรียนแจ้งให้ทุกท่านทราบแก่ผู้ที่เข้าร่วมงาน สนุกสนานในงาน RC Chiangrai Fly In เพื่อความเข้าใจของการดำเนินกิจกรรมในวันงานดังต่อไปนี้ครับ
1. 8.00 น. เรียนเชิญพี่ๆน้องๆทุกๆท่านที่เข้าร่วมงานร่วมลงทะเบียน เพื่อทางทีมงานขอบันทึกรายละเอียดของท่านเป็นประวัติของชมรม RC Chiangrai โดยขอให้ท่านที่อยู่ภายในจังหวัดเชียงรายช่วยชำระค่าลงทะเบียนเพียงท่านละ 50 บาท หรือตามจิตรศัทธา ซึ่งท่านสามารถเข้าร่วมการบินเพื่อความสนุกสนาน ,เข้าร่วมการแข่งขันได้ทุกรายการ รวมถึงงานเลี้ยงสังสรรค์ยามเย็นตลอดถึงค่ำคืน
2. ท่านที่มาจากต่างจังหวัดขอให้ท่านร่วมลงทะเบียน โดยไม่เก็บค่าลงทะเบียน โดยท่านร่วมบินเพื่อความสนุกสนาน ทำการบินโชว์ เพื่อเป็นวิทยาทานแก่ชาว RC Chiangrai เพื่อส่งเสริมแนะนำแนวทางของการบินที่ถูกต้อง
3. การแข่งขันที่จัดขึ้นในงานขอเป็นเฉพาะผู้ที่เล่นภายในจังหวัดเชียงราย เพื่อการพัฒนาการเล่นของ RC Chiangrai ก่อนการแข่งขันจริง
4. ส่วนการแข่งขันที่นอกเหนือจากรูปแบบรายการที่กำหนดไว้ สามารถแข่งขันกันได้ในช่วงที่มีการบินสนุกสนาน โดยท่านที่ประสงค์จะทำการแข่งขันช่วยแจ้งให้ทีมงานจัดการแข่งขันทราบก่อนทำการแข่งขัน เพื่อทีมงานจะได้อำนวยความสะดวกในการแข่งขันของท่าน
5. ท่านที่มาจากต่างอำเภอ ต่างจังหวัด ช่วงที่ท่านลงทะเบียนขอให้ท่านช่วยแจ้งให้ทางทีมงานทราบที่จะขอพัก โดยทางทีมงานจะได้จัดเตรียมห้องพักสำหรับท่านไว้ให้ (ทางทีมงานขอให้ท่านช่วยแจ้งช่วงลงทะเบียนเพราะห้องพักมีจำนวนจำกัด)
6. ในการแข่งขันตามรายการที่กำหนดไว้มีถ้วยรางวัลให้สำหรับผู้ที่ชนะเลิศในการแข่งขันทุกรายการครับ

ขอขอบคุณและขอเรียนเชิญทุกท่านครับ
ทีมงานจัดการแข่งขัน

#47 Guest_The_Navigator_*

• Guests

โพส 24 เมษายน 2009 - 21:59

พี่ๆจะไปกันกี่โมง บอกโก้ด้วยนะพี่ท่าน

#48 Guest_The_Navigator_*

• Guests

โพส 26 เมษายน 2009 - 17:25

ขอแสดงความเสียใจกับ cessna 182 ของเก่งด้วยนะครับ กราจุดเลย T..T ทำดีที่สุดแล้ว แล้วก็ยินดีด้วยนะครับ รางวัลที่ 3

จะได้เห็น ลำใหม่เร็วๆนี้:D

#49 Guest_The_Navigator_*

• Guests

โพส 27 เมษายน 2009 - 10:17

ภาพกิจกรรม วันที่ 26 เมษา 52 ครับ มีนาย เก่ง ลงร่วมทำการแข่งขัน ด้วย ได้ที่3 มาด้วย เก่งๆๆๆ แต่......... T..T ดูภาพเอาเองละนครับ

#50 Guest_djjk_*

Guest_djjk_*
  • Guests

โพส 27 เมษายน 2009 - 20:27

เซงๆๆ แบตริซีพหมดคับ มันเป็นแบบในรูปเลย เศ้ราแต้ๆๆ

#51 Guest_YOUD_*

• Guests

โพส 27 เมษายน 2009 - 21:25

รูปเมื่อตะวาครับขออภัยรูปบ่อค่อยชัดครับ:);)

#52 Guest_The_Navigator_*

• Guests

โพส 28 เมษายน 2009 - 11:33

ง่า ...เสียดายจัง:( ไม่ได้เห็นพี่ศักดิ์ มอบรางวัล ขออภัยด้วยครับ นึกว่างานเค้าจบแล้ว ..... มีต่อซ่ะงั้น:D

#53 Guest_YOUD_*

• Guests

โพส 28 เมษายน 2009 - 20:44

เอารูปเก่ามาให้ชมส่วนสองรูปหลังไปเที่ยวอีสานบ้านเกิดมาครับ:);)

#54 Guest_The_Navigator_*

• Guests

โพส 29 เมษายน 2009 - 15:19

สักวันหนึ่งเราจะโต้เราจะโต

#55 Guest_YOUD_*

• Guests

โพส 29 เมษายน 2009 - 21:18

พี่ศักดิ์ครับขอชมรูปวันงานหน่อยครับ รูปสาววเน้อเห็นถ่ายเยอะเลยอิอิ:);)

#56 สามบินเล็ก

สามบินเล็ก

สมาชิก

• 7,041 โพส

โพส 29 เมษายน 2009 - 21:22

สักวันชมรมแม่สายจะไปแอ่วแม่จัน ประมาณ 12คน ลบไปสิบ เครืองบิน4ลำ ทำเรื้อง ขอ อนุญาต ผู้บังคับ บ้านก่อนครับ:D

#57 Guest_The_Navigator_*

• Guests

โพส 30 เมษายน 2009 - 08:48

รับทราบครับ

#58 Bank Hobby

Bank Hobby

สมาชิก

• 296 โพส
  • สนาม/ชมรม:
    แกะ แงะ ซ่อม สร้าง
  • ที่อยู่Tel:08-8836-2523

โพส 30 เมษายน 2009 - 14:40

รบกวนพื้นที่ขอความช่วยเหลือด่วนค่ะ

ก๊อปมาจากเว็บไซต์มหาวิทยาลัยอีกทีค่ะ..

"ญาติเพื่อนผมเกิดอุบัติเหตุ รถตกเหว
เสียเลือดมาก

ต้องการเลือดด่วน

เพื่อนๆคนไหนมีเลือดกรุ๊ป โอ

ช่วยไปบริจาคให้หน่อยนะครับ

อยู่ที่โรงพยาบาลเชียงรายประชานุเคราะห์

ผู้ป่วยชื่อ นายสิทธิโชค สุธาพันธ์

ถ้าไปบริจาคก็แจ้งพยาบาลนะครับ ว่าบริจาคให้ใคร

พรุ่งนี้เช้าก็ได้ครับ

ไงก็ขอบคุณมากครับ
พักผ่อนให้เต็มที่นะครับ เลือดจะได้ไม่ลอย"

#59 Guest_YOUD_*

• Guests

โพส 30 เมษายน 2009 - 20:51

ท่านใดเลือดกรุ๊บโอครับช่วยกันหน่อยครับ:);)

#60 Guest_The_Navigator_*

• Guests

โพส 01 พฤษภาคม 2009 - 19:38

ว้าวๆๆๆๆๆ น้องโก้จะมีเครื่องบินน้ำมันกับเค้าแว้วๆๆ ครับ แต่....... ยังหารีโมทไม่ได้เรย กำแท้ๆๆ รอไปก่อน แต่คิดว่าอีกไม่นาน หาได้แน่นอน สู้ๆ

1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

0 สมาชิก, 1 ผู้เยี่ยมชม, 0 ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม